UJUE MFUMO WA VICOBA VYA KIISLAMU

Sh10,000.00

Bei ya kitabu                   10,000/=

Muandishi                       Mohamed Basanga

Mahali                               Sinza White In

Jina la Kitabu                   UJUE MFUMO WA VICOBA VYA KIISLAMU

Kununua piga simu          +255 715 448 643  au weka order kupitia tovuti hii

 

10 in stock

Category:
Share this post
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Description

Watu wengi kwa muda mrefu wamekuwa wakiambiwa riba ni haramu lakini wachache wanajua riba ni nini. Na je kama hakuna riba kuna nini ambacho ni Mbadala wa riba katika vikundi.Yote hayo nimeelezea kwa undani sana kwenye kitabu hiki Sasa unaweza kujipatia nakala ya kitabu hiki popote ulipo kwa GHARAMA nafuu sana ya Tsh 10000/= Tu kwa mikoani Tunatuma piga 0715448643. Lakini sasa kitabu hiki unaweza kukipata kupitia Wakala wetu ambaye ni MADUKA YA IBN HAZIM Hasa Kinondoni Msikiti wa Mtambani. KARIBUNI SANA

88 Views
Share this post
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Reviews

There are no reviews yet.

Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.